ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
04 สิงหาคม 2015, 00:07:50
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: เรียน สมาชิกทุกท่าน

ขณะนี้มีมิจฉาชีพกำลังก่อเหตุฉ้อโกง และทางเว็บกำลังอยู่ระหว่างดำเนินการตรวจสอบ ร่วมกับผู้เสียหาย ดังนั้นขอให้อ่านแนวทางปฏิบัติในการซื้อขายต่อไปนี้
- ขอให้การซื้อ-ขายตั้งแต่นี้เป็นต้นไป ใช้การเห็นหน้า จ่ายเงิน รับของนะครับ
- หลีกเลี่ยงการโอนเงินโดยไม่จำเป็นทุกกรณี แม้ว่าคนนั้นจะเป็น user ที่อยู่ในเว็บมานาน ซึ่งดูเหมือนว่าจะมีความน่าเชื่อถือสูง และมี user อื่นที่อยู่มานานมารับประกันให้หน้าเว็บ
- หากจำเป็นต้องโอนเงินไม่ว่ากรณีใดๆ ให้โอนผ่านคนกลาง คือ webmaster  เมื่อท่านได้รับของเรียบร้อยแล้ว ผมจะโอนต่อให้กับคนขาย หมายเลขบัญชีผม ขอได้ที่ผมโดยตรง

ท่านสามารถติดต่อ Webmaster ได้ทุกช่องทางต่อไปนี้
- 0813791412 [เบอร์ webmaster ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า]
- email: theerachai@siamrx.com
- line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Discuss => ห้องคนขับ  |  หัวข้อ: แนะนำร้านโช๊ค กะ ช่วงล่าง ย่าน ดอนเมือง รังสิต ลำลูกกา ครับ 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านโช๊ค กะ ช่วงล่าง ย่าน ดอนเมือง รังสิต ลำลูกกา ครับ  (อ่าน 5590 ครั้ง)
moko_moo
ศิษย์พี่

« เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2008, 19:59:28 »

สำหรับสมาชิกที่อยู่แถวนั้นครับ มีร้านอยุ่ที่ ถ.ลำลูกกา ขาออกครับใกล้โค้ง สภต คูคต ชื่อ พรเทพโช๊คอัพ
เหมือนแถวอุดมสุขที่หลายท่านแนะนำแต่ไกลไปลองแวะมาแถวๆนี้ดูนะครับ เจ้าของร้านให้คำแนะนำดี
พอดีผมไปให้เขาเปลี่ยนโช๊คให้เพราะได้โช๊คเก่ามาจากเพื่อน มีปัญหาช่วงล่าง ลองไปดูนะครับ

ขับ Civic หน้าตาดีทุกคน ขอบอก
BEER_CIVIC ES
เจ้าสำนัก

« ตอบ #1 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2008, 20:36:43 »

พรเทพโช้คอัพ มีสาขา เดียวน่า
moko_moo
ศิษย์พี่

« ตอบ #2 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2008, 20:49:30 »

ผมถามเขาว่าใช่ร้านเดียวกันกับที่อุดมสุขหรือเปล่า เขาบอกใช่
ยังไงใครที่ไปที่อุดมสุขลองถามลองถามเจ้าของร้านดูว่าเขารู้จักกันหรือเปล่า
แต่ผมไม่รู้จักใครเลยทั้ง 2 คน 55555   อายจัง

เจ้าสำนัก

« ตอบ #3 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2008, 21:41:02 »

ผมถามเขาว่าใช่ร้านเดียวกันกับที่อุดมสุขหรือเปล่า เขาบอกใช่
ยังไงใครที่ไปที่อุดมสุขลองถามลองถามเจ้าของร้านดูว่าเขารู้จักกันหรือเปล่า
แต่ผมไม่รู้จักใครเลยทั้ง 2 คน 55555   อายจัง

เราถามพี่ใหม่แล้ว  ร้านเดียวกัน เป็นพี่ชายพี่ใหม่คับ   

ช่วงล่าง คับพี่เขา เทพจริงๆๆ 
asdf
ศิษย์พี่

« ตอบ #4 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2008, 09:29:05 »

...ผมชักสงสัยแหะ ....ช่างชุดนี้เคยทำงานกับ ช่างเดียร์ สมัย 10 กว่าปีที่แล้วหรือเปล่าครับ ฝากถามหน่อยดิ
Yon
เข้าวงการ
*

เด็ก ม.กรุงเทพ

« ตอบ #5 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2008, 14:44:43 »

มีเบอร์มั้ยอะครับ กำลังจะไปทำอยู่ ขอบคุนครับ

แพ้เปงพระ ชนะเปงมาร
เจ้าสำนัก

« ตอบ #6 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2008, 18:00:40 »

อันนี้  อุดมสุข นะ โทร.ถามทาง พี่ใหม่เอานะ เราอธิบายไม่ถูก  081-7230639
moko_moo
ศิษย์พี่

« ตอบ #7 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2008, 19:33:28 »

pm ไปแล้วเน้อ

taxman : ปทุมธานี
= ประธานคลับ . . . โอมเหม่ง =
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

Work hard, Play hard

« ตอบ #8 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2008, 09:02:38 »

ว๊าวๆๆ   มีของดีอยู่ไกล้บ้านแบบนี้ ต้องลองซะแล้ว ขอบคุณครับจะได้ไม่ต้องไปไกล

masaru
5555
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

マサロ Number 248

« ตอบ #9 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2008, 10:14:02 »

ว๊าวๆๆ   มีของดีอยู่ไกล้บ้านแบบนี้ ต้องลองซะแล้ว ขอบคุณครับจะได้ไม่ต้องไปไกล

ลองแล้วบอกด้วยเน้อ ใกล้บ้าน ๆ    ยิ้มเท่ห์

GoKoKo
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #10 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2008, 12:27:40 »

อ่ามาใกล้ๆแล้วน่าสนใจ

ยิ้ม

E-Mail - MSN : bnw_koko@hotmail.com
Civic Club No.184
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Discuss => ห้องคนขับ  |  หัวข้อ: แนะนำร้านโช๊ค กะ ช่วงล่าง ย่าน ดอนเมือง รังสิต ลำลูกกา ครับ