ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
26 เมษายน 2024, 04:53:54
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Car Knowledge => คลังความรู้คู่รถ  |  หัวข้อ: ว่าจะเปลี่ยนจานแต่ง มีของอะไรพอจะแนะนำได้บ้างครับ? 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าจะเปลี่ยนจานแต่ง มีของอะไรพอจะแนะนำได้บ้างครับ?  (อ่าน 1275 ครั้ง)
balck-coupe
ศิษย์น้อง
**

« เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2012, 08:07:25 »

จานเบรคเดิมคูเป้ 4/100 เริ่มบาง ว่าจะเปลี่ยนจานแต่ง มีของอะไรพอจะแนะนำได้บ้างครับ?
เอากลางๆไม่ต้องเทพมาก ผมขับรถไม่เร็ว แก่แล้วครับ...... เศร้า
                                     ขอบคุณทุกท่านที่ชี้แนะค้าบ
s.chart
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #1 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2012, 12:28:13 »

ขับไม่เร็ว จานเดิมไม่ดีกว่าเหรอครับ ถูกตังดี
จานแต่งพวก E-Spec ราคาเอาเรื่องเลย
ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2012, 12:52:20 »

จานเบรคเดิมคูเป้ 4/100 เริ่มบาง ว่าจะเปลี่ยนจานแต่ง มีของอะไรพอจะแนะนำได้บ้างครับ?
เอากลางๆไม่ต้องเทพมาก ผมขับรถไม่เร็ว แก่แล้วครับ...... เศร้า
                                     ขอบคุณทุกท่านที่ชี้แนะค้าบ
    ถ้าไม่อยากลำบาก ของเดิมๆดีสุด วิ่งอยู่ไม่เกิิน 160 ผ้าดีๆอยู่แน่นอน
นิ่ม ไม่ต้องแปลง ไม่ต้องคิดมาก และ สบายกระเป๋า  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

patpat
Gold Member
เจ้าสำนัก

พัดโบก - สมุทรปราการ

« ตอบ #3 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2012, 13:21:14 »

จะใส่เอาสวยใช่มั๊ยครับป๋า.. หน้าสปอนเซอร์ไง ยิ้มเท่ห์  ใช้แล้วรีวิวให้ดูเป็นความรู้ด้วยนะครับ..

http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=3165.0

อย่าเรียกร้องความสนใจ โดยการเร่งเครื่อง..(เบิ้ลรถ) ขอร้อง
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Car Knowledge => คลังความรู้คู่รถ  |  หัวข้อ: ว่าจะเปลี่ยนจานแต่ง มีของอะไรพอจะแนะนำได้บ้างครับ?