ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
24 เมษายน 2024, 17:03:23
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Discuss => ห้องคนขับ  |  หัวข้อ: d16y อย่างเราๆๆควรกลัว H22 มั้ย (ไม่ต้องลบแระเพราะกำลังได้ที่) 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 2 3 [4] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: d16y อย่างเราๆๆควรกลัว H22 มั้ย (ไม่ต้องลบแระเพราะกำลังได้ที่)  (อ่าน 45424 ครั้ง)
Regis100
ม่อนเงาะ ณ เชียงใหม่
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ผมก็แค่ผู้โง่เขลาคนนึงที่พยายามอยากฉลาด@ เชียงใหม่เจ้า

« ตอบ #120 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 22:43:12 »

ไม่มีหลักฐานผมก็ไม่เชื่ออะไรง่ายหรอกครับ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ คิดซ่ะว่านี่คือห้องนั่งเล่นดูบ้างก็ได้ครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

:)จบบริบูรณ์ ยิ้ม
พอดีรถผมเสียอ่ะคับ...มาช่วยให้คําปรึกษากับผมดีกว่าคับ จุมพิต
ใช่มั๊ยคับพี่ Regis100 ลังเล
 ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ค้นคำตอบก่อนรอคำตอบนะครับ พิมพ์ไว้เยอะแล้ว หาอ่านกันดู
เชื่อผมไม่เชื่อผมไม่มีปัญหา
bangsaen6
Gold Member
อาจารย์ปู่

ล่องลอย

« ตอบ #121 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 22:43:12 »

เอ๊าจบกันแบบนี้ครับ  ก็ต้อง ฉลอง  กินเหล้ากันมั้ยอ่ะ
เหงาครับ
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ปะ   ยิ้มเท่ห์

Madoka
จอมยุทธ

สูง 177 หนัก 75

« ตอบ #122 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 22:43:35 »

อายุเป็นเพียงตัวเลข  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ผม จะ 27 ละ

เอ๊าจบกันแบบนี้ครับ  ก็ต้อง ฉลอง  กินเหล้ากันมั้ยอ่ะ
เหงาครับ
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ไปมั้ยครับกินเหล้าที่ นัทซึ (ย่อมาจากแนนซี่) กินแล้วก้อาบน้ำจะได้หายเมา
dazz_nakrab
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

WLC No.749 ทีมงานไม่หล่อ แต่จน

« ตอบ #123 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 22:44:15 »

อยากมีเรื่อง(แสดง) ใช่ไหม อาแป๊ะ!!!  ฮืม ฮืม ฮืม
หรือจะเอา
  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ประเด็นเริ่มเปลี่ยนแล้วคร๊าบบบบ ยิงฟันยิ้ม
Notesamit
<< คริวรี่ >>
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

...รปภ.สมุทรปราการ...

« ตอบ #124 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 22:47:01 »

ผม จะ 27 ละ
 ไปมั้ยครับกินเหล้าที่ นัทซึ (ย่อมาจากแนนซี่) กินแล้วก้อาบน้ำจะได้หายเมา
27
งั้นเรียกผม notesamit ว่าพี่ได้เลย
แล้วก็เรียก Taxman ว่า เกย์ชราเฒ่า
เรียก bangsaen6 ว่า แป๊ะโบว์

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

...มิตรภาพเท่านั้น ที่จะช่วยบำบัดสังคม...
dazz_nakrab
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

WLC No.749 ทีมงานไม่หล่อ แต่จน

« ตอบ #125 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 22:49:57 »

27
งั้นเรียกผม notesamit ว่าพี่ได้เลย
แล้วก็เรียก Taxman ว่า เกย์ชราเฒ่า
เรียก bangsaen6 ว่า แป๊ะโบว์

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
โหคุณโน๊ตดูอายุอ่อนกว่าสองคนที่ว่ามาเยอะเลยนะครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
taxman : ปทุมธานี
= ประธานคลับ . . . โอมเหม่ง =
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

Work hard, Play hard

« ตอบ #126 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 22:49:57 »

Notesamit จะเรียกผมยังใงก็ช่าง

แต่ตอนนี้ผมสนใจน้องแนนซี่

ยิงฟันยิ้ม

dazz_nakrab
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #127 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 22:51:02 »

Notesamit จะเรียกผมยังใงก็ช่าง

ยิงฟันยิ้ม

จะออกมากะเค้าได้เหรอครับพี่โอมรึจะมาทางเรือ ยิ้มเท่ห์
bangsaen6
Gold Member
อาจารย์ปู่

ล่องลอย

« ตอบ #128 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 22:51:23 »

27
งั้นเรียกผม notesamit ว่าลุงได้เลย
เรียก bangsaen6 ว่า น้องโบว์

แลบลิ้น

Madoka
จอมยุทธ

« ตอบ #129 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 22:52:46 »

ยิงฟันยิ้ม

สนใจบอกน่ะครับเด่วเรียกเจ้าพ่ออ่างพาไปให้รับรองราคากลางๆๆแต่ได้ตัวท้อปของนัทซึแน่นอน
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #130 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 22:54:07 »

จะออกมากะเค้าได้เหรอครับพี่โอมรึจะมาทางเรือ ยิ้มเท่ห์

ให้มาหาที่บ้านเลย ผมเปิดหน้าต่างรอ

ชั้นล่างนำ้ท่วมน่ะ
  ยิงฟันยิ้ม

Madoka
จอมยุทธ

« ตอบ #131 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 22:54:50 »

taxman : ปทุมธานี, kru_jed, Madoka, notesamit, Confidentz, Regis100, pongsakron, chira711, tuy3855 และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
Notesamit
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #132 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 22:55:07 »

สนใจบอกน่ะครับเด่วเรียกเจ้าพ่ออ่างพาไปให้รับรองราคากลางๆๆแต่ได้ตัวท้อปของนัทซึแน่นอน
พาเจ๊โอมไปเมื่อไร PM บอกด้วยนะครับ
พอดีจะทำตัวเป็นพลเมืองดี แจ้งให้ ผบ.ทบ.เจ๊โอม อักษรย่อ อ. ทราบ

...มิตรภาพเท่านั้น ที่จะช่วยบำบัดสังคม...
Madoka
จอมยุทธ

« ตอบ #133 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 22:57:36 »

พาเจ๊โอมไปเมื่อไร PM บอกด้วยนะครับ
พอดีจะทำตัวเป็นพลเมืองดี แจ้งให้ ผบ.ทบ.เจ๊โอม อักษรย่อ อ. ทราบ

555  ยิ้ม
bangsaen6
Gold Member
อาจารย์ปู่

ล่องลอย

« ตอบ #134 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 22:58:17 »

กล้องพร้อม   ยิ้มเท่ห์

dazz_nakrab
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #135 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 23:00:42 »

กล้องพร้อม   ยิ้มเท่ห์
นักแสดงพร้อม ยิงฟันยิ้ม
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #136 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 23:00:51 »

ไปด้วยกันมั๊ย รับประกัน ความลับไม่รั่ว

Madoka
จอมยุทธ

« ตอบ #137 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 23:01:35 »

ไปก่อนน่ะครับง่วง ฝันดีทุกท่านใครที่เจอน้ำขอให้ตื่นมาน้ำหายหมดใครที่ไม่มีน้ำขอให้น้ำไม่มีต่อไป bb จุมพิต จุมพิต
Madoka
จอมยุทธ

« ตอบ #138 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 23:02:18 »

ไปด้วยกันมั๊ย รับประกัน ความลับไม่รั่ว
ทำถูกต้องแล้วครับเราต้องปิดปากครับ
Notesamit
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #139 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 23:04:14 »

เผอิญผมอยู่ สมาคมคนรักครอบครัว ที่มี beer4353 เป็นประธานสมาคม
ผมไม่อาจทำอย่างนั้นได้ครับ ผมรักแฟนผมครับ
  ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

kru_jed
Gold Member
อาจารย์ปู่

"จั๊กกะจี้นะ ตัวเอง"

« ตอบ #140 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 23:05:44 »

HappyEnding ครับ

แต่ประธานพาออกทะเลแล้วอ่ะเจ๊
  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Enjoy Honda ...ALUMNI @ We Love Civic Club No..650
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #141 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 23:07:07 »

หน้าที่ผมครับครู  ยิงฟันยิ้ม

Notesamit
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #142 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 23:07:56 »

ที่ครูเข้ามา เพราะสนใจ แนนซี่ ใช่ไหม
แหม...ได้กลิ่นคาวอ่าง ไม่ได้เลยนะครู

dazz_nakrab
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #143 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 23:09:35 »

ที่ครูเข้ามา เพราะสนใจ แนนซี่ ใช่ไหม
แหม...ได้กลิ่นคาวอ่าง ไม่ได้เลยนะครู

แหมคุณโน๊ตนี่รู้ใจครูจังท่าจะไปด้วยกันบ่อย ยิ้มเท่ห์
Notesamit
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #144 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 23:11:00 »

แหมคุณโน๊ตนี่รู้ใจครูจังท่าจะไปด้วยกันบ่อย ยิ้มเท่ห์
แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
ป่าวครับ วีรกรรมครู มันเข้าหูบ่อย
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

dazz_nakrab
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #145 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 23:14:49 »

แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
ป่าวครับ วีรกรรมครู มันเข้าหูบ่อย
Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ผมก็แค่ผู้โง่เขลาคนนึงที่พยายามอยากฉลาด@ เชียงใหม่เจ้า

« ตอบ #146 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 23:22:54 »

ค้นคำตอบก่อนรอคำตอบนะครับ พิมพ์ไว้เยอะแล้ว หาอ่านกันดู
EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

I Love Civic.

« ตอบ #147 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 23:25:02 »

เอาล่ะๆ ผมขอตอบแบบตรงประเด็นหน่อยนะ ความเห็นต่อไปนี้อาจจะไม่ถูกใจใครบางคน และอาจจะไม่ตรงกับความเป็นจริง

ท่านเจ้าของกระทู้ไม่รู้ว่า ขับฮอนด้ามานาล่ะยัง ผมดูจากหลายๆกระทู้ ผมคิดประมาณว่า เป็นคนพึ่งน่าจะม่ใช้ฮอนด้า  และชอบซิ่งๆ ชอบขับรถ ไปวิ่งสนามมาแล้ว ภูมิใจกับสิ่งที่ได้ทำ และพยายามปรับปรุงเปลี่ยนแปลงหาทางทำให้ของเดิมๆที่มีอยู่ ขับสนุกและเร็วได้ดั่งใจมากที่สุด ตรงนี้ผมโอเอเลยนะ ทำไปขับไป วิ่งใล่กับชาวบ้านด้วย ได้ประสพการณ์ ทั้งเรื่องการขับ การทำรถ
แต่สมัยก่อน ในยุคนึง นักเลงรถที่ขับฮอนด้า จะมีข้อปฏิบัติอยู่อย่างนึงคือ ทุกครั้ง ที่เราเอารถฮอนด้าของเราไปวิ่ง ถ้าเจอ รถฮอนด้าขับใล่มาหรือตามมา ไม่ว่าจะรุ่นไหน แรงไม่แรงกว่า เรามักจะหลบให้แซงเสมอๆ และบีบแตรทักทายกัน ครั้งนึง  แต่ถ้าบีบกลับสองครั้งแล้วเบิ้ลเป็นอันรู้ว่า ขอลองใล่กันดูหน่อย โดยมาก็ระยะไม่เกินกิโล แล้วก็ยกคันเร่ง จอดคุยกันตามเรื่อง  แต่สมัยนี้ที่ผมเห็น เอะอ่ะเป็นต้องแข่งกัน ข้าชนะข้าก็จะลากยาวๆยังไงเอ็งก็ไม่ทัน ส่วนข้าจะแพ้ข้าไม่รู้ข้าจะใล่ต่อเผื่อเอ็งพลาดข้าก็แซง  โอย จะบ้ากันหรอสมัยนี้  ยังไงเจ้าของกระทู้ ลองพิจรณาดูนะครับ บางทีที่เราใล่กับเค้าไปเราได้อะไรมา แค่ได้เสี่ยงได้ทำให้ชาวบ้านเดือดร้อน หรือ ได้รู้ว่าเรามีแค่ไหน ได้รู้ว่า คันอื่นเป็นยังไง ทำยังไงถึงมากกว่าเรา จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต
ผมไม่รู้หรอก H22 จะแรงกว่าไม๊ แต่ถ้ามีโอกาศผมคงลองแล้วก็ขอดูว่าเข้าแต่งอะไรไปบ้างทำยังไงบ้าง
โดนหงะ     จุมพิต

แต่เดี๋ยวนี้  เปลี่ยนท่อมาก็โดนจี้แล้ววว  เศร้า เศร้า
จะจี้ทำไมม รถผมมันเร่งได้แค่นี้  ตกใจ

รถแรงจอดอู่ รถหรูจอดบ้าน รถใช้งานวิ่งทุกวัน !
Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #148 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 23:27:12 »

โดนหงะ     จุมพิต

แต่เดี๋ยวนี้  เปลี่ยนท่อมาก็โดนจี้แล้ววว  เศร้า เศร้า
จะจี้ทำไมม รถผมมันเร่งได้แค่นี้  ตกใจ
แกล้งแตะเบรให้ไฟเบรคอกแม่งเลยครับ ผมเคยทำต่ะก่อน หักหลบลงข้างทางเฉย ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

kru_jed
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #149 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2011, 00:10:36 »

วีรกรรมผมเรื่องอ่างขนาดนั้นเลยเร้อะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Enjoy Honda ...ALUMNI @ We Love Civic Club No..650
kru_jed
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #150 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2011, 00:11:04 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Fink
เจ้าสำนัก

« ตอบ #151 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2011, 00:25:07 »

ที่ถาม...ไม่ได้อะไรครับ  อายจัง
เพราะผมเองก็พิมคำว่า ตั้งกระทู้แบบนี้มาหลายครั้ง ดันไปคล้ายกับ ID ที่เข้ามาด่า  เศร้า
สงสัยเฉยๆครับ เลยถามครับ ไม่มีไรครับ  จุมพิต
ปล. ผมชื่อ โน้ต อยู่ สมุทรปราการ ขับ EK LEV สีทอง ตามลายเซนต์ มีตัวตนจริงครับ เล่นอยู่ประจำ ที่ ห้องนี้สมุทรปราการ ในห้องนั่งเล่น
การตอบกระทู้ของผมบางครั้งอาจจะดูแรงบ้าง แต่นั่นคือ ตัวตนจริงๆของผมครับ ตรงๆ ไม่มีบิดเบือนความรู้สึก ถามใครๆก็ได้

ผมไม่ได้อะไรครับ กับน้อง เจ้าของกระทู้ ยังไงก็ขับ Honda เหมือนกัน
 จุมพิต จุมพิต จุมพิต

มีเรื่องแถวสมุทรปราการบอกท่านโน๊ตเลยครับ เด๋วท่านโน๊ตจัดให้ ตังไม่พอใช้ก็โทรหาพี่เค้าได้นะครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #152 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2011, 07:00:34 »

เข้ามาชม หลังจากเมื่อคืน ไหง เจ๊โอม กะ ตาโน๊ต พาออกทะเล ไปไกลแท้ แถมมีครูเจตกะแปะโบว์ที่นานๆ โผล่ห้องคนขับมาแจมด้วย
นี่มัน อันหยังหว่า กระทู้ฮอทแท้ แลบลิ้น แลบลิ้น

Notesamit
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #153 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2011, 09:04:46 »

มีเรื่องแถวสมุทรปราการบอกท่านโน๊ตเลยครับ เด๋วท่านโน๊ตจัดให้ ตังไม่พอใช้ก็โทรหาพี่เค้าได้นะครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ง่ะ... แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
ยินดีปรึกษาทุกเรื่อง ยกเว้นเรื่องตังค์ ทรัพย์จางอยู่

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #154 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2011, 10:29:11 »

ง่ะ... แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
ยินดีปรึกษาทุกเรื่อง ยกเว้นเรื่องตังค์ ทรัพย์จางอยู่

ติ๊บเด็กเยอะ

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

I Love Civic.

« ตอบ #155 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2011, 11:28:36 »

แกล้งแตะเบรให้ไฟเบรคอกแม่งเลยครับ ผมเคยทำต่ะก่อน หักหลบลงข้างทางเฉย ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
กลัวเขา หัวทิ่มหงะ

อยากได้ กันชนท้ายใหม่พอดีเลย  ยิ้มกว้างๆ

รถแรงจอดอู่ รถหรูจอดบ้าน รถใช้งานวิ่งทุกวัน !
kru_jed
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #156 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2011, 11:28:36 »

ติ๊บเด็กเยอะ

เด็ก หญิง หรือ เด็กชายอ่ะ ที่ติ๊บไปอ่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

หน้า: 1 2 3 [4] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Discuss => ห้องคนขับ  |  หัวข้อ: d16y อย่างเราๆๆควรกลัว H22 มั้ย (ไม่ต้องลบแระเพราะกำลังได้ที่)