เครื่องขัดสีรถ

<< < (3/3)

noum_EK00:
อ้างจาก: BlaZter ที่ 05 พฤศจิกายน 2011, 20:59:21

หมายถึงเคลือบสีรถหรือเปล่าครับ  งบแค่นี้มันขัดไม่ได้แต่เคลือบได้ครับ

ลองเข้าไปดูในเวปนี้ผมสิงอยู่..  www.thaiwashercarclub.com   มีอะไรสอบถามได้ครับ    ;)

เครื่อง ที่ขายในโลตัสยี่ฮ้อ MY&caR หรือเปล่าไม่แน่ใจเป็นแบบ DA เปล่าครับใชแบบเคลือบสีนะครับพอใช้ได้ไหมครับ 3600 รอบถ้าจำไม่ผิดนะครับพอใช้ไหมครับ ::) ::)

noum_EK00:
อ้างจาก: BlaZter ที่ 05 พฤศจิกายน 2011, 20:59:21

หมายถึงเคลือบสีรถหรือเปล่าครับ  งบแค่นี้มันขัดไม่ได้แต่เคลือบได้ครับ

ลองเข้าไปดูในเวปนี้ผมสิงอยู่..  www.thaiwashercarclub.com   มีอะไรสอบถามได้ครับ    ;)

ขอบคุณครับ เข้าใจละครับ ขัดและเคลือบ ขอบคุณมากจริงๆและทุกคำแนะนำดีๆหลายๆคำตอบ :-* :-* :-*

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว