เครื่องขัดสีรถ

(1/3) > >>

noum_EK00:
เครื่องขัดสีรถสอบถามหน่อยนะครับพอดีว่าจะซื้อมีงบแค่ 1000 เดียวเอง :'(นะครับพอมีไหมครับหรือรุ่นไหน :o ช่วงนี้ต้องประหยัดแบบคุ้มหน่อยนะครับรบกวนด้วยนะครับ :-* :-*

tea_auto1981:
เห็นขายที่โลตุดอยู่ลดราคาเหลือ700-800 กว่าบาทนี่แหละจำไม่ได้ :D

ตุ้ยนุ้ย:
ใช้ผ้าขนแกะปั่นสีน่ะครับ 
ราคา ประมาณ 700 มั่งครับ

j30a:
ผมก็ซื้อจากที่โลตัสมันก็พอใช้ได้นะ.

noum_EK00:
มีรูปร่างหน้า ตา ไหมครับที่ซื้อมาจากโลตั เห็นมีอยู่รุ่นหนึ่งครับที่เสียบที่จุดบุหรี่ที่เสียบ 12 V แปลงเป็นที่เสียบไปไฟ 220 ไฟบ้านปกติได้ไหมครับรบกวนด้วยเห็นลดราคาอยู่ขนาด 6.5 นิ้ว  :D :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป